ที่ NESE นักเรียนจะไม่ได้เรียนรู้ภาษาอังกฤษเพียงอย่างเดียว ยังจะได้เรียนรู้วัฒนธรรมของอเมริกาด้วย นักเรียนของเราสามารถเรียนรู้ภาษาอังกฤษได้อย่างรวดเร็ว เนื่องจากการเรียนภาษาอังกฤษอย่างเข้มข้น ผสมผสานกับการศึกษาวัฒนธรรม ทำให้เรียนรู้ภาษาได้อย่างรงดเร็ว

ราคา ค่าเรียน
ตัวอย่างการคิดค่าใช้จ่ายทั้งหมดสำหรับคอร์ส เรียนภาษา Intensive English

1. เรียนคอร์ส 4 เดือน ค่าเรียน 6,380$(191,400 B)
2. ค่าใบสมัคร 100$ = 3,000B
3. ค่าโอนเงิน 1,350B
4. ค่า Sevis Fee 200$ = 6,000B
5. ค่าธรรมเนียมวีซ่า = 5,500 B
6. ค่า Air Mail 100$ = 3,000 B

รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมดคอร์ส เรียนภาษา 4 เดือน = 210,250 B

การจ่ายเงินเเบ่งออกเป็น 2 งวด
1. ค่าเอกสารต่างๆเพื่อนำไปขอวีซ่า คือ ข้อ 2-6 = 191,400 B
2. หลังผ่านวีซ่าเเล้ว ค่อยจ่ายค่า เรียนภาษา 191,400 B

**** เราไม่ได้คิดค่าใช้จ่ายใดๆเพิ่มเติม ราคาเท่าน้องสมัครเอง

เวปไซท์โรงเรียน http://www.nese.com

ต้องการสอบถามรึขอข้อมูล comment ข้างล่างได้เลยนะครับ

Comments

comments